Bộ Lọc

Tải game Cleaning Up The Puzzle Gallery-TENOKE

Cleaning Up The Puzzle Gallery-TENOKE

Casual, Indie

Dọn dẹp Phòng trưng bày Câu đố là một trò chơi mô phỏng tổ chức góc nhìn thứ nhất ấm cúng về việc dọn dẹp 2071 mảnh ghép nằm rải rác trong một phòng trưng bày gồm 87 bức tranh nổi tiếng. Cho dù bạn muốn thư giãn và giải các câu đố ghép hình theo nhạc cổ điển hay min-max để có thời gian nhanh nhất thì phòng trưng bày đều cần được dọn dẹp. ...
Tải game Forest Doesnt Care-P2P

Forest Doesnt Care-P2P

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Một cuộc sống yên bình giữa thiên nhiên hay cuộc chiến sinh tồn? Khám phá một khu rừng thực tế, sinh tồn, khám phá những địa điểm bị bỏ hoang và khám phá lý do tại sao khu rừng không cho phép bạn rời đi. ...
Tải game Cellar Keeper-TENOKE

Cellar Keeper-TENOKE

Casual, Indie, Mô phỏng

Cellar Keeper là một trò chơi mô phỏng tổ chức một người chơi ấm cúng, nơi bạn sắp xếp 2.448 chai nằm rải rác khắp một căn hầm bị lãng quên. Trả từng chai về kệ thích hợp, sắp xếp các bộ sưu tập theo loại, mở khóa các khả năng hữu ích và khôi phục trật tự hoàn hảo một cách hiệu quả nhất có thể. ...
Tải game Approximately Up-GoldBerg

Approximately Up-GoldBerg

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Xây dựng, sụp đổ, xây dựng lại! Khám phá các hành tinh mới trong chế độ nhiều người chơi co-op với tàu vũ trụ hoàn toàn theo mô-đun của bạn được làm từ bất kỳ bu lông nào với nhau đủ lâu để bay. Gắn các bộ đẩy khổng lồ, những dây cáp khó chịu và mọi thứ ở giữa. Hoàn thành các nhiệm vụ hoang dã, đối mặt với những nguy hiểm trong không gian và tranh luận với phi hành đoàn của bạn! ...
Tải game Hachishakusama-GoldBerg

Hachishakusama-GoldBerg

Phiêu lưu, Casual, Indie

『Cô ấy luôn ở bên cạnh bạn』 Số phận của một mùa hè nọ - một chàng trai được Hachishakusama cao 8 feet, huyền thoại thành thị, yêu quý. Một trò chơi kinh dị Nhật Bản ấm áp nhưng đáng sợ. ...
Tải game From Devils Womb-GoldBerg

From Devils Womb-GoldBerg

Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bạn là một cựu sĩ quan cảnh sát suy sụp bị ám ảnh bởi sự mất tích của người bạn đời. Một manh mối bí ẩn kéo bạn vào những nơi mục nát bị nhiễm sự hiện diện của ma quỷ, thở, chờ đợi, quan sát từ trong bóng tối. Giải những câu đố khó hiểu, đối mặt với cảm giác tội lỗi bị chôn vùi và khám phá ra một sự thật chưa bao giờ được phơi bày. ...
Tải game Take me Vitaly v20260727-P2P

Take me Vitaly v20260727-P2P

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bạn có nhớ bộ phim kinh dị không? Tôi biết đấy ;) Vì vậy... Trong cuộc đời của mỗi người phụ nữ, sẽ có lúc cô ấy đi nhầm cửa... Điều cuối cùng tôi nhớ là một bữa tiệc hóa trang ở hộp đêm và một người đàn ông cao lớn, vạm vỡ với giọng Belarus đề nghị mua cho tôi một ly cocktail... ...
Tải game Emissary Zero v1.3.3-P2P

Emissary Zero v1.3.3-P2P

Phiêu lưu, Indie, Nhiều người

Co-op kinh dị (1-4 người chơi). Bạn được cử đi khám phá một tòa nhà bí ẩn vào ban đêm. Tìm Mặt trăng và cố gắng sống sót trở về. ...
Tải game Case Solved The London Files-GoldBerg

Case Solved The London Files-GoldBerg

Casual, Indie, Mô phỏng

Giải các câu đố logic và phá nhiều vụ án trong London đen tối ấm cúng bằng cách sử dụng lý trí chứ không phải phỏng đoán. Những vụ giết người đã xảy ra, lời khai của nhân chứng mâu thuẫn và những bằng chứng ngoại phạm không có căn cứ. Mọi người đều có động cơ và chỉ có logic rõ ràng mới tiết lộ sự thật. ...
Tải game The Artisan of Glimmith v20260724-P2P

The Artisan of Glimmith v20260724-P2P

Casual, Indie, Chiến lược

The Artisan of Glimmith là một trò chơi giải đố ấm cúng, thư giãn về việc tô màu kính màu và khôi phục các tác phẩm nghệ thuật của một vương quốc trên mây. Khám phá thế giới các câu đố thủ công được thiết kế có mục đích, trong đó các quy tắc đơn giản dẫn đến những bất ngờ thú vị. ...
Tải game RATSHAKER The MOMMY Pack-TENOKE

RATSHAKER The MOMMY Pack-TENOKE

Hành động, Phiêu lưu, Casual, Indie

RATSHAKER™ là giải pháp thú vị và độc đáo cho mọi vấn đề về chuột của bạn! Hãy giữ chặt CHUỘT, lắc tay và xem những vấn đề trong cuộc sống biến mất! Bạn có thể đi bao xa? ...
Tải game Sunset Hills v20260703-P2P

Sunset Hills v20260703-P2P

Phiêu lưu, Casual, Indie, Nhập vai

Sau khi giải ngũ và bắt đầu viết tiểu thuyết, Nico bắt đầu chuyến du hành đến thế giới với tiếng gầm của tàu hỏa, gặp đủ loại người và sự kiện trên đường đi, đồng thời trải nghiệm thế giới mới sau chiến tranh, và mục đích thực sự của chuyến đi của Nico dần dần lộ rõ...... ...
Tải game Vampire Mansion v1.5.6-P2P

Vampire Mansion v1.5.6-P2P

Hành động

Khám phá biệt thự, tìm cách chiến đấu với ma cà rồng, tìm chìa khóa và trốn thoát khỏi biệt thự. ...
Tải game Whisper of the House v1.2.0.8-P2P

Whisper of the House v1.2.0.8-P2P

Casual, Indie, Mô phỏng

Game mô phỏng Whisper of the House thách thức kỹ năng dọn dẹp và trang trí nhà cửa nhưng với một câu chuyện kỳ lạ, vô cùng thú vị. Bạn có tò mò muốn khám phá nó không?Giới thiệu game Whisper of the HouseChuyện gì đang xảy ra ở thị trấn bình yên này? Những cư dân bỗng hành xử thật kỳ lạ, loạt sự cố bất ngờ xảy ra và những câu chuyện không ai đoán trước. Người chơi Whisper of the House phải tạm quên sở thích và thói quen sinh hoạt cá nhân để đáp ứng những yêu cầu mà chủ nhân mới của bạn đặt ra. Trang trí ngôi nhà với nội thất đặc biệt, nhưng đó liệu có phải là tất cả?Lối chơi của Whisper of the HouseChào mừng đến với Whisper Town - trò chơi thư ...