Bộ Lọc

Tải game Poly Bridge 3 v1.5.13-P2P

Poly Bridge 3 v1.5.13-P2P

Mô phỏng

Bom tấn mô phỏng xây cầu đã trở lại với Poly Bridge 3. Trải nghiệm xây cầu trong phần 1, 2 vốn đã rất thành công, nay còn được cải tiến và nâng cấp hơn thế trong Poly Bridge III. Kết hợp kỹ năng giải đố và sự sáng tạo để làm nên những công trình hoàn hảo, tại sao không?Mục tiêu của game Poly Bridge 3 vẫn là tạo ra những cây cầu vững chắc, an toàn để phương tiện đi qua. Trò chơi kiểm tra kỹ năng giải quyết vấn đề, khả năng giải đố và sự sáng tạo của người chơi trong khi xây cầu treo, cầu kéo, cầu đa tầng…Tính năng chính của Poly Bridge 3 gameChiến dịchKhám phá chiến dịch thế giới mở mới trong Poly Bridge 3, nơi bạn tiếp cận hàng chục thế giới ...
Tải game Outbound v1.0.13-P2P

Outbound v1.0.13-P2P

Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Khám phá một thế giới đầy màu sắc và xây dựng ngôi nhà ấm cúng của riêng bạn trên bánh xe. Các máy trạm thủ công và lấy năng lượng từ mặt trời, gió hoặc nước. Nâng cấp và tùy chỉnh phương tiện của bạn, trồng trọt và sống bền vững ngoài lưới điện với tối đa 4 người chơi. ...
Tải game Mushi-GoldBerg

Mushi-GoldBerg

Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Mushi là một game nhập vai nhàn rỗi/tăng dần một người chơi. Lên cấp, thu thập chiến lợi phẩm và khám phá một thế giới giả tưởng phong phú. ...
Tải game Cheap Car Repair-TENOKE

Cheap Car Repair-TENOKE

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Sửa chữa ô tô giá rẻ - quay ngược thời gian về Ba Lan những năm 90. Điều hành cửa hàng sửa chữa ô tô giá rẻ của riêng bạn. Hãy tìm kiếm khoản tiết kiệm bất cứ nơi nào bạn có thể. Kiếm thật nhiều tiền và tránh những khách hàng tức giận! ...
Tải game Ova Magica-TENOKE

Ova Magica-TENOKE

Casual, Indie, Nhập vai, Mô phỏng

Thoát khỏi căng thẳng hàng ngày và bắt đầu cuộc sống mới ở Thị trấn Clover! Với những sinh vật đốm màu đáng yêu bên cạnh, bạn sẽ làm nông trại, kết bạn mới và khám phá những vùng đất chưa được khám phá. Bạn sẽ tìm thấy tình yêu hay trở thành huấn luyện viên blob vĩ đại nhất? Câu chuyện của bạn là do bạn định hình! ...
Tải game Outbound v1.0.12-P2P

Outbound v1.0.12-P2P

Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Khám phá một thế giới đầy màu sắc và xây dựng ngôi nhà ấm cúng của riêng bạn trên bánh xe. Các máy trạm thủ công và lấy năng lượng từ mặt trời, gió hoặc nước. Nâng cấp và tùy chỉnh phương tiện của bạn, trồng trọt và sống bền vững ngoài lưới điện với tối đa 4 người chơi. ...
Tải game No Mans Sky v169265-P2P

No Mans Sky v169265-P2P

Hành động, Phiêu lưu

No Man's Sky được trình bày trong hai hình thức. Trong gian đoạn thăm dò không gian, các bạn sẽ khám phá vũ trụ và đi du lịch vũ trụ trong con tàu vũ trụ của chúng ta, quan sát từ góc nhìn trong buồng lái của một tàu vũ trụ. Trong gian đoạn thăm dò và chiến đấu trên bề mặt của hành tinh, game sẽ trông giống như trong game bắn súng góc nhìn thứ nhất. Hành động diễn ra không chỉ trên mặt đất và trong không gian mà còn cả ở dưới nước và trên không.Lấy cảm hứng từ các cuộc phiêu lưu tưởng tượng mà chúng ta yêu thích từ các tác phẩm khoa học viễn tưởng kinh điển, No Man's Sky giới thiệu đến các bạn một thiên hà để khám phá, đầy những hành tinh độc ...
Tải game Cheap Car Repair-GoldBerg

Cheap Car Repair-GoldBerg

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Sửa chữa ô tô giá rẻ - quay ngược thời gian về Ba Lan những năm 90. Điều hành cửa hàng sửa chữa ô tô giá rẻ của riêng bạn. Hãy tìm kiếm khoản tiết kiệm bất cứ nơi nào bạn có thể. Kiếm thật nhiều tiền và tránh những khách hàng tức giận! ...
Tải game Hillshade Farm Early Access

Hillshade Farm Early Access

Casual, Early Access, Nhập vai, Mô phỏng

Bạn có đất, thời gian và nhiều thứ khác để tìm hiểu. Hãy bắt đầu từ việc nhỏ, làm việc chăm chỉ, kiếm đủ số tiền bạn cần và xây dựng kiểu trang trại mà bạn không bao giờ muốn rời bỏ. ...
Tải game MAZEBOUND Hunt Gather Run-GoldBerg

MAZEBOUND Hunt Gather Run-GoldBerg

Hành động, Phiêu lưu, Indie

Trong game kinh dị sinh tồn này, bạn được bao quanh bởi biển và cánh cổng cao chót vót phía trước. Đi vào mê cung, săn bắn, thu thập và chạy trốn để sinh tồn, một mình hoặc với bạn bè. Hãy nhớ rằng: Bạn không phải là người duy nhất chết đói... ...
Tải game Romestead Early Access

Romestead Early Access

Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Indie, Nhập vai

Rome đã thất thủ! Xây dựng lại nền văn minh trong trò chơi sinh tồn phiêu lưu hành động này dành cho 1-8 người chơi. Chiến đấu với lũ xác sống, xây dựng khu định cư, khôi phục các vị thần La Mã... hoặc quay trở lại và làm nông trại cùng bạn bè. ...
Tải game Going Medieval v1.0.92-P2P

Going Medieval v1.0.92-P2P

Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Trong game mô phỏng Going Medieval mới, nhiệm vụ của người chơi là xây dựng thuộc địa và nỗ lực sống sót qua thời kỳ Trung cổ đầy biến động. Xây dựng 1 pháo đài nhiều tầng trong vùng đất hoang hóa, phòng thủ chống lại những cuộc đột kích bất ngờ và đảm bảo cuộc sống hạnh phúc cho dân làng khi xã hội luôn bị xáo trộn bởi thế giới xung quanh.Cũng lấy chủ đề thời Trung cổ như Life is Feudal: Forest Village và Medieval Kingdom Wars, Going Medieval PC đòi hỏi bạn phải có chiến thuật phù hợp và linh hoạt để gây dựng đế chế hùng mạnh theo thời gian.Tính năng game Going MedievalXây dựng đế chế mới từ đống tro tànVào cuối thế kỷ 14, tới 95% dân số thế ...
Tải game V Rising v1.1.13.0-P2P

V Rising v1.1.13.0-P2P

Hành động, Phiêu lưu, Nhiều người

V Rising là trò chơi ma cà rồng sinh tồn mới trên Steam. Bạn thức dậy và thấy mình là 1 con ma cà rồng khát máu. Phiêu lưu khắp thế giới để săn máu, khôi phục sức mạnh và trốn tránh cái nóng như thiêu như đốt. Nâng cấp lâu đài và phát triển mạnh mẽ trong thế giới mở bí ẩn, luôn thay đổi của V Rising PC. Lập đồng minh online và chinh phục vùng đất mới ngay hôm nay!Ma cà rồng đã suy yếu sức mạnh sau nhiều thế kỷ chìm trong giấc ngủ dài. Sau khi thức tỉnh, bạn cần khôi phục lại vị thế trước đây. Bắt tay vào xây dựng lâu đài và biến con người thành cận vệ trung thành của bạn, từ đó phát triển đế chế ma cà rồng mới. Kết giao đồng minh, chiến đấu v ...
Tải game RuneScape Dragonwilds v203193 Early Access

RuneScape Dragonwilds v203193 Early Access

Hành động, Phiêu lưu, Early Access, Nhập vai

Jagex vừa công bố RuneScape: Dragonwilds - một trò chơi chế tạo kết hợp sinh tồn thế giới mở lấy bối cảnh vũ trụ RuneScape. Game sẽ ra mắt phiên bản Early Access cho PC thông qua Steam.Trên lục địa bị lãng quên Ashenfall của RuneScape, những con rồng đã thức tỉnh. Thu thập, xây dựng, rèn luyện kỹ năng và chế tạo để sống sót trong RuneScape: Dragonwilds - trò chơi nhập vai hành động kết hợp sinh tồn dành cho một đến bốn người chơi này. Chỉ bằng cách làm chủ khả năng sinh tồn và khám phá những bí mật cổ xưa, bạn mới có thể hy vọng giết được Nữ hoàng rồng! ...
Tải game Life Below-RUNE

Life Below-RUNE

Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Life Below là một sự thay đổi mới mẻ về thể loại xây dựng thành phố, lấy bối cảnh bên dưới những con sóng. Định hình các rạn san hô phát triển mạnh mẽ, hồi sinh các hệ sinh thái đang sụp đổ và phát triển một cảnh biển sống động trong câu chuyện chân thành của Rhianna Pratchett. Bạn là niềm hy vọng cuối cùng của đại dương. ...