Bộ Lọc

Tải game Delos Space Traffic Control-TENOKE

Delos Space Traffic Control-TENOKE

Mô phỏng

Ở Delos, bạn là bộ điều khiển giao thông không gian quản lý dòng chảy của tàu tại một trạm không gian nhộn nhịp. Lối nối trực tiếp, phân bổ tài nguyên và ngăn chặn các va chạm trong môi trường chiến lược thời gian thực. Cân bằng hiệu quả và an toàn để duy trì trật tự trong trung tâm giữa các vì sao. ...
Tải game Tiny Garden-P2P

Tiny Garden-P2P

Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Khu vườn nhỏ cho phép bạn trồng một khu vườn có kích thước bỏ túi bên trong một món đồ chơi ma thuật được truyền qua nhiều thế hệ. Nuôi dưỡng các nhà máy, trao đổi chúng cho đồ nội thất và tùy chỉnh không gian của bạn trong sự pha trộn thư giãn của nông nghiệp, câu đố và chiến lược. Không có điểm hoặc giới hạn thời gian - hãy để sự sáng tạo của bạn nở hoa! ...
Tải game Detective The Test-TENOKE

Detective The Test-TENOKE

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Kiểm tra bản năng thám tử của bạn qua ba trường hợp thách thức. Không có gợi ý, không có sự giúp đỡ nào chỉ là bạn, trực giác của bạn và khả năng của bạn để ghép lại sự thật. Bạn có thể giải quyết bí ẩn? ...
Tải game Cinemaster Cinema Simulator-TENOKE

Cinemaster Cinema Simulator-TENOKE

Casual, Indie, Mô phỏng

Chạy rạp chiếu phim của riêng bạn! Đặt thời gian hiển thị, vé in, mua phim mới, pop popcorn, nâng cấp và nhà hát sạch. Máy bán hàng tự động, nhân viên, nâng cấp và nhiều hơn nữa sẽ sớm ra mắt! ...
Tải game Gunsmith Simulator v1.2.4-P2P

Gunsmith Simulator v1.2.4-P2P

Hành động, Mô phỏng

Gunsmith Simulator là một game mô phỏng chế tạo và lắp ráp súng, cho bạn trở thành một thợ chế tạo vũ khí tài ba xịn sò (Gunsmith), tận hưởng niềm vui lớn khi làm việc trong xưởng của riêng mình. Công việc của bạn là sửa chữa, khôi phục và tùy chỉnh các khẩu súng để tạo ra những vũ khí độc đáo mà những người đam mê súng đánh giá cao.Với bạn, không gì tuyệt hơn mùi cà phê kết hợp với mùi kim loại của những khẩu súng đã sửa vào buổi sáng. Trở thành một gunsmith ảo và bắt đầu ngày làm việc của mình ngay bây giờ!Tính năng nổi bật của game Gunsmith Simulator cho PCNhận đơn đặt hàngBạn lập một xưởng, trang bị các dụng cụ, thiết bị cần thiết và việc ...
Tải game American Truck Simulator v1.54.2.6s-P2P

American Truck Simulator v1.54.2.6s-P2P

Indie, Mô phỏng

Trải nghiệm những chiếc xe tải huyền thoại của Mỹ và cung cấp nhiều hàng hóa khác nhau trên khắp California Sunny, Sandy Nevada và Grand Canyon State of Arizona. American Truck Simulator đưa bạn vào một cuộc hành trình qua các cảnh quan ngoạn mục và các địa danh được công nhận rộng rãi trên khắp các tiểu bang. ...
Tải game Armored Brigade II-SKIDROW

Armored Brigade II-SKIDROW

Mô phỏng, Chiến lược

Lữ đoàn bọc thép II đã cách mạng hóa chiến tranh chiến thuật thời gian thực trong 3D, tập trung vào cuộc chiến vũ khí kết hợp dữ dội của thời kỳ Chiến tranh Lạnh, từ năm 1965 đến năm 1991. ...
Tải game Cinemaster Cinema Simulator-GoldBerg

Cinemaster Cinema Simulator-GoldBerg

Casual, Indie, Mô phỏng

Chạy rạp chiếu phim của riêng bạn! Đặt thời gian hiển thị, vé in, mua phim mới, pop popcorn, nâng cấp và nhà hát sạch. Máy bán hàng tự động, nhân viên, nâng cấp và nhiều hơn nữa sẽ sớm ra mắt! ...
Tải game Kadomon Hyper Auto Battlers-TENOKE

Kadomon Hyper Auto Battlers-TENOKE

Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Thu thập và chiến đấu với hơn 200 sinh vật độc đáo trong trận chiến tự động Roguelike này. Tăng cấp độ và phát triển Kādomon của bạn khi bạn tập hợp đội cuối cùng, tạo ra những hiệp lực tuyệt vời để đánh bại các ông chủ lớn! ...
Tải game Arma Reforger v1.3.0.130-P2P

Arma Reforger v1.3.0.130-P2P

Hành động, Mô phỏng, Chiến lược

Trải nghiệm chiến đấu Chiến tranh Lạnh đích thực và tham gia cuộc đấu tranh cho hòn đảo Mid-Atlantic của Everon và lãnh thổ ngoài khơi nhỏ hơn của nó, Arland-hoặc đảm nhận vai trò của Master Game Master và tạo ra các kịch bản rất riêng của bạn cho những người khác thưởng thức. ...
Tải game Tavern Talk v20250328-P2P

Tavern Talk v20250328-P2P

Phiêu lưu, Casual, Indie, Mô phỏng

Một cuốn tiểu thuyết hình ảnh ấm cúng về điều hành một quán rượu trong một tưởng tượng lấy cảm hứng từ D & D! Thu thập tin đồn, phục vụ đồ uống ma thuật và gặp gỡ các nhà thám hiểm trong một nhiệm vụ thay đổi cuộc sống. ...
Tải game Take me v20250327-P2P

Take me v20250327-P2P

Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Bạn có nhớ bộ phim đáng sợ không? Tôi làm;) Vì vậy, ... trong cuộc sống của mọi người phụ nữ, có một khoảnh khắc khi cô ấy bước vào cánh cửa sai ... điều cuối cùng tôi nhớ là một bữa tiệc giả trang tại một hộp đêm và một người đàn ông cao, cơ bắp với giọng Bêlarut đã đề nghị mua cho tôi một ly cocktail ... ...
Tải game Dystopika v1.3.1-P2P

Dystopika v1.3.1-P2P

Casual, Indie, Mô phỏng

Một hộp cát xây dựng thành phố cho các thành phố tương lai. Không có mục tiêu, không quản lý, chỉ là sự sáng tạo và những rung cảm ấm cúng đen tối. ...