Bộ Lọc

Tải game Frankies FunClub-DRMFREE

Frankies FunClub-DRMFREE

Mô phỏng

Funclub của Frankie, ranh giới giữa kinh dị và NSFW khi bạn điều hướng funclub bị bỏ hoang và tránh các mối đe dọa từ các cô gái bị bỏ lại ở đó. Lén lút, cướp bóc, và đụ con đường của bạn đến một cuộc sống tốt hơn với những cảnh và vòng lặp có sẵn để bạn tìm và mở khóa cho một sự hồi hộp! ...
Tải game Hades II v0.111144 Early Access

Hades II v0.111144 Early Access

Hành động, Indie, Nhập vai

Chiến đấu bên ngoài Underworld bằng cách sử dụng ma thuật hắc ám để đối đầu với Titan trong Hades II - phần tiếp theo của game nhập vai hành động khám phá ngục tối Hades từng đoạt giải thưởng.Phần tiếp theo Hades II từ Supergiant Games được xây dựng dựa trên những khía cạnh tốt nhất của game roguelike dungeon Hades ban đầu, hứa hẹn mang đến một trải nghiệm hoàn toàn mới đậm chất hành động, có thể chơi lại vô tận. Trò chơi lấy cảm hứng từ Thế giới địa ngục Underworld của thần thoại Hy Lạp và mối liên hệ sâu sắc của nó với sự khởi đầu của thời đại phù thủy.Tính năng chính của game Hades IITrải nghiệm các trận chiến dưới địa ngụcLà Công chúa bất ...
Tải game Foundation v1.10.2.15-P2P

Foundation v1.10.2.15-P2P

Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Foundation là game mô phỏng xây dựng thành phố thời Trung cổ, tập trung vào phát triển tổ chức và xây dựng tượng đài hoành tráng.Foundation PC mở ra kỷ nguyên mới về game xây thành phố với hệ thống tổ chức, cơ quan chuyên nghiệp. Bên cạnh việc phát triển các cơ quan, bạn còn phải xây dựng tượng đài, công trình và quản lý nguồn tài nguyên hiệu quả.Game Foundation là sự kết hợp của thể loại chiến thuật, xây thành phố và kinh doanh. Mục tiêu là tạo ra đất nước thịnh vượng, 1 đế chế vững mạnh mà không kẻ thù nào dám tiếp cận.Cốt lõi của Foundation là 1 game xây thành phố cổ điển giống như Banished và Buildanauts. Game nhấn mạnh vào khía cạnh đô t ...
Tải game Fallen Aces The Wheels of Steel Early Access

Fallen Aces The Wheels of Steel Early Access

Hành động, Early Access, Indie

A.C.E.S, những người bảo vệ cảnh giác của Thành phố Switchblade, đang bị hạ gục, từng cái một. Bây giờ, tối đa một người đàn ông, với hai nắm đấm, để đi đến tận cùng của tất cả. Fallen Aces là một Noir Fps tội phạm đóng vai trò ra khỏi thập niên 90 và có vẻ như nó nằm ngoài truyện tranh. ...
Tải game Expeditions A MudRunner Game White Dawn-RUNE

Expeditions A MudRunner Game White Dawn-RUNE

Phiêu lưu, Đua xe, Mô phỏng

Bắt tay vào các cuộc thám hiểm khoa học với trò chơi phiêu lưu ngoài đường mới này. Dẫn các nhiệm vụ nghiên cứu khi bạn lái nhiều loại xe địa hình, sử dụng các công cụ công nghệ cao và quản lý trại và phi hành đoàn của bạn để đảm bảo thành công của bạn trong tự nhiên. ...
Tải game Galactic Civilizations IV Tales of the Arnor-RUNE

Galactic Civilizations IV Tales of the Arnor-RUNE

Mô phỏng, Chiến lược

Hãy chỉ huy một nền văn minh vừa đạt được du lịch nhanh hơn ánh sáng trong các nền văn minh thiên hà IV, mục mới nhất trong loạt trò chơi chiến lược 4X không gian từng đoạt giải thưởng. Khám phá thiên hà, thuộc địa thế giới, văn hóa hình dạng, tạo ra các liên minh, chiến đấu chiến tranh và công nghệ mới tiên phong. ...
Tải game Yu-Gi-Oh EARLY DAYS COLLECTION-P2P

Yu-Gi-Oh EARLY DAYS COLLECTION-P2P

Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Yu-Gi-oh! Bộ sưu tập ngày đầu được đóng gói với Yu-Gi-Oh cổ điển! Các trò chơi từ những ngày đầu của đấu tay đôi - bùng nổ với các game nhập vai retro và các trò chơi thẻ chiến lược với các nhân vật anime yêu quý! ...
Tải game New Star GP v20250224-P2P

New Star GP v20250224-P2P

Indie, Đua xe, Thể thao

New Star GP là một trò chơi Arcade Motorsport nhanh và thú vị với hình ảnh retro sắc nét. Chơi chế độ nghề nghiệp và làm việc theo cách của bạn trong nhiều thập kỷ đua xe trong khi nâng cấp xe và đội hỗ trợ của bạn ... hoặc theo đuổi điểm số cao trong chế độ vô địch của riêng bạn hoặc trong màn hình chia tay với tối đa ba người bạn! ...
Tải game Blood West v4.2.0-P2P

Blood West v4.2.0-P2P

Hành động, Indie, Nhập vai

Blood West là game FPS kịch tính ở miền Tây hoang dã, nơi một kẻ liều lĩnh đối đầu với những con quỷ sừng sỏ trong một thị trấn bị nguyền rủa. Hãy lập kế hoạch cho các cuộc tấn công, giành lấy lợi thế, quản lý tài nguyên của bạn và biến cả thế giới thành màu đỏ!Download Blood WestSau khi chết, linh hồn sẽ chuyển đến thiên đường hoặc địa ngục. Nhưng nếu cơ thể không thích ứng dưới lòng đất, linh hồn người chết sẽ chưa thể tan biến ngay mà lảng vảng ở cõi trần. Thế giới trở nên điên loạn, tan vỡ và bị nguyền rủa, và điều cuối cùng đáng để bạn tin tưởng là khẩu súng ngắn hai nòng ở bên cạnh bạn.Blood West là game nhập vai bắn súng kinh hoàng, tr ...
Tải game Forever Skies v1.7.1.36708 Early Acess

Forever Skies v1.7.1.36708 Early Acess

Hành động, Phiêu lưu, Indie, Mô phỏng

Một trò chơi sinh tồn của người thứ nhất được đặt trên một trái đất bị hủy hoại về mặt sinh thái, hậu tận thế. Chơi solo hoặc với tối đa 3 người bạn khi bạn xây dựng, nâng cấp và bay một chiếc khí cầu công nghệ cao. Tài nguyên nhặt rác, các công cụ thủ công và đối mặt với những nguy hiểm trên bề mặt khi bạn săn lùng một phương pháp chữa trị để cứu nhân loại. ...
Tải game The Last Flame v1.0.1-P2P

The Last Flame v1.0.1-P2P

Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Tuyển dụng một bữa tiệc của các anh hùng độc đáo, chiến đấu với những cuộc gặp gỡ chết người, cướp bóc và chế tạo các thiết bị mạnh mẽ, khám phá và tạo ra hàng ngàn bản dựng tổng hợp! Ngọn lửa cuối cùng là một chiến binh ô tô Roguelike vô tận, trong đó bạn hướng dẫn một nhóm anh hùng chính nghĩa thông qua nhiều thử thách. ...
Tải game Lightracer For Judge v1.0.8-P2P

Lightracer For Judge v1.0.8-P2P

Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Mô phỏng, Chiến lược

Trong một tương lai dystopian, với tư cách là thẩm phán với sức mạnh to lớn, bạn đi qua không gian để tìm thấy hy vọng trong một xã hội bị chia rẽ. Cuộc phiêu lưu khoa học viễn tưởng này khám phá hy vọng giữa nghịch cảnh. ...
Tải game Pumping Simulator 2 v0.9.0-P2P

Pumping Simulator 2 v0.9.0-P2P

Casual, Indie, Mô phỏng

Một trò chơi quản lý trạm xăng, bắt đầu bằng cách bán một chiếc xe hơi để gây quỹ và đầu tư vào một mảnh đất bỏ hoang. Xây dựng, mở rộng và nâng cấp trạm xăng của bạn, đa dạng hóa các dịch vụ, tùy chỉnh và quản lý thời gian hiệu quả trong giờ cao điểm. Và có lẽ bạn sẽ trở nên giàu có ...
Tải game Warhammer 40000 Rogue Trader v1.3.2.13-P2P

Warhammer 40000 Rogue Trader v1.3.2.13-P2P

Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai, Chiến lược

Bắt đầu cuộc hành trình mới của bạn trong Warhammer 40,000: Rogue Trader - trò chơi nhập vai chiến thuật cổ điển đầu tiên lấy bối cảnh trong bóng tối nghiệt ngã của thiên niên kỷ thứ 41. Hãy trở thành thương nhân thuộc dòng dõi của một triều đại cổ xưa gồm những tư nhân táo bạo đang trị vì đế chế thương mại của họ và khám phá các rìa biên giới của Imperium.Tính năng chính của game Warhammer 40,000: Rogue TraderKhám phá Koronus ExpanseVượt qua những khoảng cách đáng kinh ngạc trong tàu vũ trụ khổng lồ của bạn, di chuyển giữa vô số hệ thống trên khắp Koronus Expanse, một khu vực không gian cực kỳ nguy hiểm và hầu như không được lập biểu đồ. Mặc ...
Tải game Caretaker-TENOKE

Caretaker-TENOKE

Casual, Indie

Được giao nhiệm vụ điều tra những vụ mất tích bí ẩn của trẻ em địa phương, bạn bị kéo vào một thế giới khác. Trong trò chơi kinh dị/câu đố này, hãy làm việc theo cách của bạn thông qua một kích thước Playland bí ẩn bằng cách sử dụng đồ chơi để điều hướng và giải các câu đố để khám phá những bí mật. Hãy cẩn thận, điều gì đó có thể đang chờ bạn ... ...